programball.com

programball

โปรแกรมบอล อังกฤษ : พรีเมียร์ลีก

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
18:45 น. ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส VS สโต๊ค ซิตี้
21:00 น. แอสตัน วิลล่า VS อาร์เซนอล
21:00 น. เบิร์นลี่ย์ VS ซันเดอร์แลนด์
21:00 น. นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS ฮัลล์ ซิตี้
21:00 น. สวอนซี ซิตี้ VS เซาแธมป์ตัน
23:30 น. เวสต์แฮม ยูไนเต็ด VS ลิเวอร์พูล

โปรแกรมบอล อังกฤษ : เดอะ แชมเปี้ยนชิพ

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
18:15 น. วัตฟอร์ด VS เอเอฟซี บอร์นมัธ
21:00 น. ไบรท์ตัน VS แบล็คพูล
21:00 น. ดาร์บี้ เคาท์ตี้ VS คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
21:00 น. ฟูแล่ม VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
21:00 น. ลีดส์ ยูไนเต็ด VS ฮัดเดอร์สฟิลด์
21:00 น. มิดเดิ้ลสโบรช์ VS เบรนท์ฟอร์ด
21:00 น. มิลล์วอลล์ VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
21:00 น. นอริช ซิตี้ VS เบอร์มิ่งแฮม ซิตี้
21:00 น. ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด VS ชาร์ลตัน แอธเลติก
21:00 น. เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS เร้ดดิ้ง
21:00 น. วูล์ฟแฮมป์ตัน VS โบลตัน

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส : ลีกเอิง

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
01:00 น. ลอริยองต์ VS แร็งส์
01:00 น. เม็ตซ์ VS บาสเตีย
01:00 น. น็องต์ VS นีซ
01:00 น. ตูลูส VS ก็อง
22:00 น. โอลิมปิก มาร์กเซย VS แรนส์

โปรแกรมบอล เยอรมัน : บุนเดสลีกา

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
20:30 น. ชาลเก้ 04 VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30 น. เอาก์สบวร์ก VS แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30 น. สตุ๊ตการ์ท VS ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30 น. ฮัมบูร์ก VS บาเยิร์น มิวนิค
20:30 น. พาเดอร์บอร์น VS ฮันโนเวอร์
23:30 น. ไมนซ์ VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ : เอเดริวิซี่

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
00:45 น. เดน ฮาก VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์
01:45 น. วิเทสส์ VS ฮีเรนวีน
23:30 น. เอ็กเซลเซอร์ VS เอฟซี ดอร์เดรชต์

โปรแกรมบอล อิตาลี : กัลโช่ เซเรีย อา

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
01:45 น. เอซี มิลาน VS ยูเวนตุส
23:00 น. เซเซน่า VS เอ็มโปลี

โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ : พรีเมียร์ลีก

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
21:00 น. แฮมิลตัน VS คิลมาร์น็อก
21:00 น. อเบอร์ดีน VS รอสส์ เคาน์ตี้
21:00 น. อินเวอร์เนส VS เซนต์ จอห์นสโตน

โปรแกรมบอล สเปน : ลา ลีกา

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
01:00 น. แอต.มาดริด VS เซลต้า บีโก้
03:00 น. เอสปันญ่อล VS มาลาก้า
21:00 น. เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า VS เรอัล มาดริด
23:00 น. แอธเลติก บิลเบา VS กรานาด้า

โปรแกรมบอล กรีซ : ซูเปอร์ลีก

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
00:30 น. โอลิมเปียกอส VS เวอเอีย
20:00 น. ซานธี VS เลวาเดียกอส
22:15 น. โอเอฟไอ เครเต้ VS อโตรมิตอส

โปรแกรมบอล จีน : ไชน่า ซูเปอร์ลีก

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
18:00 น. ต้าเหลียน อาเออร์บิน VS ชานตง เหลียวนิง
18:30 น. ปักกิ่ง กั๋วอัน VS เทียนจิน เทนด้า
18:45 น. เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว VS กุ้ยโจว เหรินเหอ
19:00 น. กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์ VS เซี่ยงไฮ้ เสิ่นซิน

โปรแกรมบอล ญี่ปุ่น : ลีกทู

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
11:00 น. มอนเตดิโอ ยามากาตะ VS เกียวโต แซงก้า
11:00 น. โตเกียว เวอร์ดี้ VS คาเตอเลอร์ โตยามา
11:00 น. ยามากะ เอฟซี VS Kamatamare Sanuki
14:00 น. จูบิโล อิวาตะ VS กิระวันสึ คิตะคิวชู
14:00 น. โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ VS โทชิกิ เอสซี
17:00 น. เจฟ ยูไนเต็ด VS เอฟซี กิฟฟู
17:00 น. โชนัน เบลมาเร่ VS มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00 น. ฟาเจียโน โอคายามา VS เอฮิเมะ
17:00 น. โออิตะ ตรินิต้า VS อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:30 น. เธสปา คูซัทสึ VS คอนซาโดล ซัปโปโร

โปรแกรมบอล ญี่ปุ่น : เจ-ลีก

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
13:00 น. นาโกย่า แกรมปัส เอต VS เวนท์ฟอเรท โกฟุ
14:00 น. กัมบะ โอซาก้า VS เซเรโซ โอซาก้า
17:00 น. คาชิม่า แอนท์เลอร์ส VS โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00 น. อูราวะ เรด ไดมอนส์ VS คาชิว่า เรย์โซล
17:00 น. คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ VS เอฟซี โตเกียว
17:00 น. วิสเซล โกเบ VS ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00 น. ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า VS อัลบิเร็กซ์ นิอิงาตะ
17:00 น. โตกุชิม่า วอร์ทิส VS โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00 น. ซางัน โทซึ VS เวกัลตา เซนได

โปรแกรมบอล ตุรกี : ซูเปอร์ลีก

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
00:00 น. เมอร์ซิน อิดมานเยอร์ดู VS ริเซสปอร์
00:00 น. บาลิเคซิสปอร์ VS กาลาตาซาราย
21:00 น. เอร์ซิเยสปอร์ VS อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์

โปรแกรมบอล ตุรกี : ลีกคัพ

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
21:00 น. Osmanlıspor VS คาซิยาก้า
22:00 น. บูคาสปอร์ VS กิริซันสปอร์
23:00 น. ออร์ดูสปอร์ VS อัลตัลยาสปอร์
23:00 น. ซัมซันสปอร์ VS โบลูสปอร์
23:00 น. Altınordu VS เดนิซลิสปอร์

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ : ทิปเปลิเกน

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
20:30 น. โบโด กลิมท์ VS สตรอมก็อดเซ็ท
23:00 น. วาเลเรนก้า VS โมลด์

โปรแกรมบอล บราซิล : บราซิเลียโร่บี

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
02:10 น. ปอนเต เปรตา VS โอเอสเต้
02:10 น. วาสโก ดา กามา VS เนาติโก
02:10 น. ซานตาครูซ VS ไอคาซ่า
02:10 น. แซมปายโอ้ VS เอบีซี
02:10 น. วิลา โนวา VS อเมริกา มิเนโร่
05:30 น. จอยน์วิลล์ VS แอตเลติโก กัวเนนเซ่
05:30 น. อเมริกา RN VS ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส
07:50 น. เซียร่า VS อาไว

โปรแกรมบอล บราซิล : บราซิเลียโร่เอ

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
04:30 น. อัตเลติโก พาราเนนเซ่ VS อินเตอร์นาซิอองนาล

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย : พรีเมียร์ลีก

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
20:45 น. Haskovo VS เลฟสกี้ โซเฟีย
21:00 น. มาเรก VS โบเตฟ พล็อฟดิฟ
22:30 น. โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ VS เบโร
23:00 น. ซีเอสเคเอ โซเฟีย VS โลโคโมทีฟ โซเฟีย

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส : ลีกเดอซ์

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
19:00 น. เลอ อาฟร์ VS ทรัวส์

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ : ยัคโคเน่น

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
20:00 น. แจ๊ส จูเนียริท VS พีเค-35
20:00 น. อูลู VS ไวกิ้งกิต
20:00 น. อิลเวส VS KTP ค็อตก้า
20:00 น. HIFK VS ฮากา

โปรแกรมบอล ยูเครน : พรีเมียร์ลีก

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
18:00 น. เมตาเลิร์ก โดเน็ตส์ค VS อิลลิชิเว็ตส์
21:00 น. เมตาลุร์ก ชาโปริชย่า VS วอร์สคลา โพลทาว่า

โปรแกรมบอล รัสเซีย : ดิวิชั่น 1

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
12:00 น. เอสเคเอ เอเนอร์กิย่า VS บัลติกา
13:00 น. ลุช เอเนอร์จีย่า VS โวลก้า นิชนีย์นอฟโกร็อด
17:00 น. ทอมส์ก VS ซิเบียร์
18:00 น. เยนิเชย์ VS Gazovik Orenburg
18:00 น. Khimik Dzerzhinsk VS อันชิ มาคาชคาลา
19:00 น. Tosno VS ทยูเมน
19:00 น. ดินาโม เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก VS ซาฮาลิน
20:00 น. ครีลย่า โซเวียตอฟ VS โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน
20:00 น. Sokol Saratov VS ชินนิก

โปรแกรมบอล รัสเซีย : พรีเมียร์ลีก

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
15:00 น. อูฟ่า VS อูราล
17:30 น. รอสต็อฟ VS เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
20:00 น. คูบาน คราสโนดาร์ VS รูบิน คาซาน
23:00 น. สปาร์ตัค มอสโค VS เตเรค กรอซนี่

โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ : ดิวิชั่น 1

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
21:00 น. ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน VS คาวเดนบีธ
21:00 น. ฟัลเคิร์ก VS ดัมบาร์ตัน
21:00 น. ควีน ออฟ เซาธ์ VS ฮิเบอร์เนี่ยน
21:00 น. ลีฟวิ่งสโตน VS เรธ โรเวอร์ส
21:00 น. อัลลัว แอทเลติค VS เรนเจอร์ส

โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ : ดิวิชั่น 2

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
21:00 น. เบรชิน ซิตี้ VS อายร์ ยูไนเต็ด
21:00 น. กรีน็อค มอร์ตัน VS ดันเฟิร์มลิน
21:00 น. สเตอร์ลิง อัลเบี้ยน VS ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก
21:00 น. ปีเตอร์เฮด VS สเต็นเฮ้าส์มัวร์
21:00 น. แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด VS สแตรนแรร์

โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ : ดิวิชั่น 3

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
21:00 น. เบอร์วิก เรนเจอร์ส VS อัลเบี้ยน โรเวอร์ส
21:00 น. อีสต์ สเตอร์ลิง VS อันนาน แอธเลติก
21:00 น. ไคลต์ VS อาร์บรอท
21:00 น. เอลจิน ซิตี้ VS มอนโทรส
21:00 น. อัสต์ ไฟฟ์ VS ควีนส์ปาร์ค

โปรแกรมบอล สวีเดน : ซูเปอร์เรตเทน

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
21:00 น. ออสเตอร์ซุนด์ VS เดเกอร์ฟอร์ส
21:00 น. จีเอไอเอส VS แลนด์สโกรน่า

โปรแกรมบอล สวีเดน : ออลสเวนส์คาน

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
21:00 น. บรอมมาปอจคาร์น่า VS ฮัคเค่น
21:00 น. ฟัลเคเบิร์ก VS โอเรโบร

โปรแกรมบอล สหรัฐอเมริกา : เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
04:00 น. พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส VS แวนคูเวอร์ ไวท์แคพส์
09:00 น. เรียล ซอลท์เลค VS โคโลราโด้ ราปิดส์

โปรแกรมบอล สเปน : อเดลันเต้ เซกุนด้า

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
01:00 น. ลาส พัลมาส VS อัลกอร์คอน
01:00 น. ซาบาเดลล์ VS ปอนเฟอร์ราดิน่า
21:00 น. เรเครอาติโบ อูเอลบา VS ลูโก้
23:00 น. บาร์เซโลน่า 2 VS รากอสเทร่า
23:00 น. มิรันเดส VS สปอร์ติ้ง คิฆอน
23:15 น. เรอัล ซาราโกซ่า VS เดปอร์ติโว่ อาลาเวส

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย : ซุปเปอร์ลีกา

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
00:30 น. Spartak Myjava VS โคชิเซอ
01:00 น. ซิลิน่า VS สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
22:30 น. ดุ๊คล่า ลานส์ก้า ไบส์ทริคา VS รูซอมเบร็อค
22:30 น. สลาเต้ โมราฟ VS เทรนซิน
22:30 น. เซนิก้า VS ปอดเบรชโซว่า

โปรแกรมบอล ออสเตรีย : บุนเดสลีกา

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
21:00 น. ราปิด เวียนนา VS โวล์ฟสแบร์เกอร์
23:30 น. รีด VS สตวร์ม กราซ
23:30 น. แอดมิร่า VS โกล์ดิส
23:30 น. เรนดอร์ฟ อัลทัช VS เวียเนอร์ นอยสตัดท์

โปรแกรมบอล อังกฤษ : บลูสแควร์ พรีเมียร์

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
21:00 น. อัลเดอร์ชอต VS ลินคอล์น
21:00 น. อัลเฟรตัน VS นูเนียตัน
21:00 น. บาร์เน็ต VS อัลทรินแชม
21:00 น. บริสตอล โรเวอร์ส VS ว็อคกิ้ง
21:00 น. ดาร์ทฟอร์ด VS ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00 น. อีสต์ไลก์ VS เบรนทรี ทาวน์
21:00 น. ฮาลิแฟกซ์ VS เทลฟอร์ด
21:00 น. คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ VS กริมส์บี้ ทาวน์
21:00 น. แม็คเคิ่ลสฟิลด์ VS เซาธ์พอร์ท
21:00 น. ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด VS โดเวอร์ แอทเลติก
21:00 น. เวลลิ่ง ยูไนเต็ด VS เกตส์เฮด

โปรแกรมบอล อังกฤษ : ลีกทู

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
21:00 น. เอเอฟซี วิมเบิลดัน VS มอร์แคมบ์
21:00 น. บิวรี่ VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00 น. เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด VS ลูตัน ทาวน์
21:00 น. เชลท์แน่ม ทาวน์ VS ดาเกนแน่ม
21:00 น. แมนส์ฟิลด์ VS คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด
21:00 น. นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ VS แอคคริงตัน แสตนลี่ย์
21:00 น. อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS สตีฟเนจ
21:00 น. พรีมัธ อาร์ไกล์ VS ฮาร์ทลี่พูล
21:00 น. พอร์ทสมัธ VS วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00 น. ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ VS นิวพอร์ต เคาน์ตี้
21:00 น. ทรานเมียร์ โรเวอร์ส VS เอ็กเซเตอร์
21:00 น. ยอร์ค ซิตี้ VS เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด

โปรแกรมบอล อังกฤษ : ลีกวัน

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
21:00 น. โคลเชสเตอร์ VS แบรดฟอร์ด
21:00 น. ดอนคาสเตอร์ VS เชสเตอร์ฟิลด์
21:00 น. ฟลีตวู้ด ทาวน์ VS บริสตอล ซิตี้
21:00 น. จิลลิ่งแฮม VS วอลซอลล์
21:00 น. มิลตัน คีย์น ดอนส์ VS ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00 น. น็อตต์ส เคาน์ตี้ VS โอลด์แฮม
21:00 น. พอร์ทเวล VS บาร์นส์ลี่ย์
21:00 น. เปรสตัน นอร์ธเอนด์ VS ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00 น. โรชเดล VS โคเวนทรี ซิตี้
21:00 น. สคันธอร์ป VS เลย์ตัน โอเรียนท์
21:00 น. สวินดอน ทาวน์ VS เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
21:00 น. เยโอวิล ทาวน์ VS ปีเตอร์โบโร่

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า : พรีเมียร่า บี

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
07:00 น. โคลอน VS ซานมาร์ติน ซานฮวน

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า : เคลาซูร่าลีก

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
01:15 น. เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า VS กิมนาเซีย ลา พลาต้า
02:15 น. โอลิมโป้ VS เบลกราโน่
06:30 น. คิลเมส VS ลานุส

โปรแกรมบอล อิตาลี : กัลโช่ เซเรีย บี

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
20:00 น. บารี่ VS ลิวอร์โน่
20:00 น. โบโลญญ่า VS โครโตเน่
20:00 น. เบรสชา VS แตร์นาน่า
20:00 น. คาตาเนีย VS โมเดน่า
20:00 น. ชิตตาเดลล่า VS เปสคารา
20:00 น. ลาตินา คัลซิโอ VS อเวลลิโน่
20:00 น. โปร แวร์เชลลี่ VS A.S. วาเรเซ่
20:00 น. แลนซีอาโน VS โฟรซิโนเน่
20:00 น. เปรูเกีย VS วิเชนซ่า

โปรแกรมบอล อิสราเอล : พรีเมียร์ลีก

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
00:10 น. ไอรอนี่ เคอร์ยัทชโมน่า VS ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
22:00 น. ฮาโปเอล เปตาห์ ทิควา VS ฮาโปเอล เบียร์-เชว่า
23:00 น. มัคคาบี้ เนตานย่า VS มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
23:00 น. ฮาโปเอล ไฮฟา VS แอชด็อด
23:00 น. บีไน ชาคห์นิน VS ฮาโปเอล แอคโค่

โปรแกรมบอล อุรุกวัย : อเปอร์ตูร่า

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
01:30 น. Sud America VS เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
02:00 น. El Tanque Sisley VS เพนาโรล

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ : จูปิแลร์ลีก

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
00:45 น. เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น VS เอ็มเมน
00:45 น. อาร์เคซี วาลไวก์ VS โวเลนดัม
21:30 น. โรด้า เจซี VS จอง อาแจ๊กซ์

โปรแกรมบอล เกาหลีใต้ : เค-ลีก

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
12:00 น. ชุนบุก ฮุนได VS เอฟซี โซล
12:00 น. อุลซาน ฮุนได VS อินชอน ยูไนเต็ด
14:00 น. ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ VS โปฮัง สตีลเลอร์

โปรแกรมบอล เช็ก : กัมบรินุส ลีกา

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
01:15 น. โบฮีเมี่ยนส์ 1905 VS สลาเวีย ปราก
22:00 น. สโลวัคโก VS ดุ๊คล่า ปราก
22:00 น. วิโซซิน่า จิคลาวา VS พริบราม
22:00 น. ยาโบลเนซ VS เซสเก บูเดโจวิซ
22:00 น. เอฟซี เบอโน VS สโลวาน ลิเบอร์เรซ

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก : ซูเปอร์ลีกา

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
22:00 น. โฮโบร VS เอสเบิร์ก

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก : ดิวิชั่น 1

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
20:00 น. บรอนชอยจ์ VS ฮอร์เซ่นส์

โปรแกรมบอล เบลเยียม : จูปิแลร์ลีก

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
01:00 น. อันเดอร์เลชท์ VS เซอร์เคิล บรูช
01:00 น. ออสเทนเด้ VS เกนท์
01:00 น. เวสเตอร์โล VS ลีแอร์ส
23:00 น. เปรูเวลส์ VS เกงค์

โปรแกรมบอล เบลเยียม : ดิวิชั่น 2

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
00:30 น. เดสเซล VS แซงต์ ทรุยด็อง
01:00 น. อันท์เวิร์ป VS อูเปน
01:00 น. Excelsior Virton VS โวลูวี
01:00 น. Seresien VS Geel
01:00 น. อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน VS ไฮสต์

โปรแกรมบอล เม็กซิโก : อเปอร์ตูร่าลีก

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
09:30 น. โมนาร์คาส โมเรลเลีย VS พูม่า อูนัม
09:30 น. ติฮัวน่า VS ซานโต๊ส ลากูน่า

โปรแกรมบอล เยอรมัน : ลีกา สอง

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
18:00 น. กรอยเธอร์ เฟือร์ธ VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น
18:00 น. 1860 มิวนิค VS อินกอลสตั๊ดท์
18:00 น. เอฟเอสเฟา แฟร้งค์เฟิร์ต VS โบคุ่ม

โปรแกรมบอล เยอรมัน : ลีกา สาม

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
19:00 น. สตุ๊ตการ์ท (Am) VS ชามนิตเซอร์
19:00 น. ฮันซ่า รอสต๊อค VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
19:00 น. ดอร์ทมุนด์ (Am) VS ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
19:00 น. โฮลสไตน์ คีล VS เวเฮน เวียสบาเดน
19:00 น. เออร์เฟือร์ธ VS SSV จอห์น เรเกนเบิร์ก
19:00 น. พรูเบน มุนสเตอร์ VS ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
19:00 น. เอเนอร์กี้ ค็อตบุส VS เฮลเลนเซอร์

โปรแกรมบอล เวลส์ : พรีเมียร์ลีก

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
20:30 น. นิวทาวน์ VS เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์

โปรแกรมบอล แอฟริกา : คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
22:00 น. Cotonsport VS เอล อาห์ลี
23:30 น. Sewe Sport VS Leopards de Dolisie

โปรแกรมบอล แอฟริกา : แชมเปี้ยนส์ลีก

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
02:00 น. เซทิฟ VS ทีพี มาเซมเบ้
21:30 น. V.Club VS CS Sfaxien

โปรแกรมบอล โครเอเชีย : ดิวิชั่น 1

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
00:00 น. อาร์เอ็นเค สปลิท VS ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
21:00 น. อิสตร้า VS เอ็นเค ซาเกร็บ

โปรแกรมบอล โปรตุเกส : ซูเปอร์ลีกา

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
02:15 น. นาซิอองนาล VS สปอร์ติ้ง บราก้า
22:00 น. เพนาฟิเอล VS วิตอเรีย เซตูบัล

โปรแกรมบอล โปรตุเกส : ดิวิชั่น 1

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
22:00 น. มาไดร่า VS เบนฟิก้า บี

โปรแกรมบอล โปแลนด์ : เอ็กสตราคลาซ่า

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
01:30 น. เลช พอซนัน VS ซ่าสวิซ่า
20:30 น. ปิเอต้า กลิวิช VS คราโคเวีย คราคอฟ
23:00 น. ป็อดเบสคิดเซีย VS กอร์นิค ซาบร์เซ่

โปรแกรมบอล โรมาเนีย : ลีกา วัน

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
01:00 น. ดินาโม บูคาเรสต์ VS โปลิเทนิก้า อาซี่
20:00 น. คอนคอร์เดีย เซียจน่า VS โบโตซานี่
22:30 น. โอเตลุล กาลาติ VS ซีเอฟอาร์ คลูจ์

โปรแกรมบอล ไทยแลนด์ : ดิวิชั่น 2 โซนกรุงเทพฯ

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
16:00 น. มหาวิทยาลัยรังสิต VS นอร์ทกรุงเทพ เอฟซี
16:00 น. รังสิต เอฟซี VS จามจุรี ยูไนเต็ด
16:00 น. มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต VS ศุลกากร ยูไนเต็ด
16:00 น. ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด VS ราชวิถี เอฟซี
16:00 น. ไทยฮอนด้า VS อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด
16:00 น. ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู VS อาแบค เอฟซี
16:00 น. บีซีซี -เทโร เอฟซี VS สมุทรปราการ ยูไนเต็ด

โปรแกรมบอล ไทยแลนด์ : ดิวิชั่น 2 โซนตะวันตก

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
16:00 น. สิงห์บุรี เอฟซี VS นนทบุรี เอฟซี
16:00 น. ซิคเคอร์ เอฟซี VS วิทยาลัยราชพฤกษ์
16:00 น. ธนบุรี ซิตี้ VS เพชรบุรี เอฟซี
16:00 น. โกลเบล็ก ทีดับบลิวดี เอฟซี VS กรุงธนบุรี เอฟซี
16:00 น. เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด VS สมุทรสาคร เอฟซี
16:00 น. เกร็กคู ลูกทัพฟ้า VS ราชประชา BTU
16:00 น. หัวหิน ซิตี้ VS เจ.ดับบลิว. แบงค็อก

โปรแกรมบอล ไทยแลนด์ : ดิวิชั่น 2 โซนตะวันออก

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
16:00 น. ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด VS ระยอง เอฟซี
16:00 น. ปทุมธานี ยูไนเต็ด VS ทีจี ระยอง
16:00 น. จันทบุรี เอฟซี VS นครนายก เอฟซี
16:00 น. สระแก้ว เอฟซี VS กบินทร์บุรี ยูไนเต็ด
16:00 น. มาบตาพุด นาวิกโยธิน VS ฉะเชิงเทรา เอฟซี
16:00 น. กองเรือยุทธการ VS สมุทรปราการ เอฟซี
16:00 น. ลูกอีสาน เอฟซี VS พานทอง เอฟซี

โปรแกรมบอล ไทยแลนด์ : ดิวิชั่น 2 โซนอีสาน

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
16:00 น. สกลนคร เอฟซี VS อำนาจ โปลี ยูไนเต็ด
16:00 น. อุบล ยูเอ็มที VS มุกดาหาร ซิตี้
16:00 น. หนองคาย เอฟซี VS นครพนม เอฟซี
16:00 น. มหาสารคาม ยูไนเต็ด VS หนองบัวลำภู เอฟซี
16:00 น. สุรินทร์ ซิตี้ VS ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด
16:00 น. อุดรธานี เอฟซี VS กาฬสินธุ์ เอฟซี
16:00 น. ชัยภูมิ ยูไนเต็ด VS เลย ซิตี้

โปรแกรมบอล ไทยแลนด์ : ดิวิชั่น 2 โซนเหนือ

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
16:00 น. กำแพงเพชร เอฟซี VS อุทัยธานี ฟอเรสท์
16:00 น. เชียงราย ซิตี้ VS นครสวรรค์ เอฟซี
16:00 น. ลำปาง เอฟซี VS เพชรบูรณ์ เอฟซี
16:00 น. น่าน เอฟซี VS อุตรดิตถ์ เอฟซี
16:00 น. ลำพูน วอริเออร์ VS พิจิตร เอฟซี
16:00 น. ตาก เอฟซี VS พะเยา เอฟซี
16:00 น. สุโขทัย เอฟซี VS แพร่ ยูไนเต็ด

โปรแกรมบอล ไทยแลนด์ : ดิวิชั่น 2 โซนใต้

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
16:00 น. นครศรี เฮอริเทจ VS พัทลุง เอฟซี
16:00 น. พังงา เอฟซี VS ระนอง เอฟซี
16:00 น. ยะลา เอฟซี VS สตูล ยูไนเต็ด
16:00 น. ชุมพร เอฟซี VS หาดใหญ่ เอฟซี
16:00 น. ปัตตานี เอฟซี VS สุราษฏร์ เอฟซี
16:00 น. ประจวบ เอฟซี VS นรา ยูไนเต็ด

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ : ดิวิชั่น 1

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
01:30 น. ลองฟอร์ด ทาวน์ VS โคปห์ รัมเบอร์ส
01:45 น. กัลเวย์ VS ฟินน์ ฮาร์ปส์

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ : พรีเมียร์ลีก

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
01:45 น. ซลิโก้ โรเวอร์ส VS ดร็อกดา ยูไนเต็ด

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์เหนือ : พรีเมียร์ลีก

โปรแกรมบอล : 2014-09-20

เวลา ทีมเหย้า พบ ทีมเยือน
21:00 น. คลิฟตันวิลล์ VS ดันแกนน่อน
21:00 น. โคเลอเรน VS บัลลีเมน่า ยูไนเต็ด
21:00 น. อินสติตูเต้ เอฟซี VS เกล็นโตรัน
21:00 น. ลินฟิลด์ VS เกลนาวอน
21:00 น. พอร์ทตาดาวน์ VS บัลลินาร์มาลลาร์ด
21:00 น. วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ VS ครูเชเดอร์ส


ตารางอันดับคะแนนอังกฤษ พรีเมียร์ลีก 2014-2015


อัพเดทล่าสุดเมื่อ :: 2014-09-17

No Team P W D L F A GD PTS
1 เชลซี 4 4 0 0 15 6 +9 12
2 แอสตัน วิลล่า 4 3 1 0 4 1 +3 10
3 สวอนซี ซิตี้ 4 3 0 1 8 5 +3 9
4 เซาท์แฮมป์ตัน 4 2 1 1 8 3 +5 7
5 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 4 2 1 1 7 4 +3 7
6 ท็อตแน่ม ฮอตสเปอร์ 4 2 1 1 7 5 +2 7
7 อาร์เซน่อล 4 1 3 0 7 6 +1 6
8 ลิเวอร์พูล 4 2 0 2 6 5 +1 6
9 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 4 1 2 1 6 3 +3 5
10 ฮัลล์ ซิตี้ 4 1 2 1 5 5 0 5
11 เอฟเวอร์ตัน 4 1 2 1 9 10 -1 5
12 เลสเตอร์ ซิตี้ 4 1 2 1 4 5 -1 5
13 เวสต์แฮม ยูไนเต็ด 4 1 1 2 6 7 -1 4
14 สโต๊ค ซิตี้ 4 1 1 2 2 3 -1 4
15 ซันเดอร์แลนด์ 4 0 3 1 5 6 -1 3
16 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส 4 1 0 3 1 9 -8 3
17 คริสตัล พาเลซ 4 0 2 2 5 8 -3 2
18 เบิร์นลี่ย์ 4 0 2 2 1 4 -3 2
19 เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน 4 0 2 2 2 7 -5 2
20 นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด 4 0 2 2 3 9 -6 2