โปรแกรมฟุตบอล วันที่ 24 กันยายน 2560

  เลือกวันที่ต้องการ :
อังกฤษ : แชมเปี้ยนชิพโปรแกรมบอล อังกฤษ : แชมเปี้ยนชิพ
เชฟฟิลด์ เวนสเดย์ 19:15 น. เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
อังกฤษ : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล อังกฤษ : พรีเมียร์ลีก
ไบรท์ตัน & ฮอฟ อัลเบียน 22:00 น. นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
ฝรั่งเศส : ลีกเอิงโปรแกรมบอล ฝรั่งเศส : ลีกเอิง
โอลิมปิก มาร์กเซย 02:00 น. ตูลูส
แซงต์ เอเตียน 20:00 น. แรนส์
สตารส์บูร์ก 22:00 น. น็องต์
เยอรมนี : บุนเดสลีกาโปรแกรมบอล เยอรมนี : บุนเดสลีกา
ฮันโนเวอร์ 96 20:30 น. โคโลญจน์
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น 23:00 น. ฮัมบูร์ก
อิตาลี : กัลโช่ เซเรีย อาโปรแกรมบอล อิตาลี : กัลโช่ เซเรีย อา
ฟิออเรนตินา 01:45 น. อตาลันต้า
ซามพ์โดเรีย 17:30 น. เอซี มิลาน
กายารี่ 20:00 น. คิเอโว่
โครโตเน่ 20:00 น. เบเนเวนโต้
เฮลลาส เวโรนา 20:00 น. ลาซิโอ
อินเตอร์ มิลาน 20:00 น. เจนัว
ซาสซูโอโล่ 23:00 น. โบโลญญ่า
เนเธอร์แลนด์ : เอเดริวิซี่โปรแกรมบอล เนเธอร์แลนด์ : เอเดริวิซี่
อูเทร็คท์ 17:30 น. พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
เอเอฟซี อาแจ็กซ์ 19:30 น. วิเทสส์
วีวีวี เวนโล่ 19:30 น. พีอีซี ซโวลล์
โกรนิงเก้น 19:30 น. เอฟซี ทเวนเต้
อาแซ่ด อัลค์มาร์ 21:45 น. เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์
สกอตแลนด์ : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล สกอตแลนด์ : พรีเมียร์ลีก
มาเธอร์เวลล์ 18:15 น. อเบอร์ดีน
สเปน : ลาลีกาโปรแกรมบอล สเปน : ลาลีกา
เรอัล โซเซียดาด 01:45 น. บาเลนเซีย
เอสปันญ่อล 17:00 น. เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
เกตาเฟ่ 21:15 น. บียาร์เรอัล
ลาส พัลมาส 23:30 น. เลกาเนส
เออิบาร์ 23:30 น. เซลต้า บีโก้
ไทยแลนด์ : ไทยลีกโปรแกรมบอล ไทยแลนด์ : ไทยลีก
ไทยฮอนด้า 18:00 น. นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
ชลบุรี เอฟซี 18:00 น. อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
พัทยา ยูไนเต็ด 19:00 น. การท่าเรือ เอฟซี
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 19:00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
กรีซ : ซูเปอร์ลีกโปรแกรมบอล กรีซ : ซูเปอร์ลีก
เออีเค เอเธนส์ 00:30 น. โอลิมเปียกอส พิเรอุส
พีเอโอเค ซาโลนิก้า 20:00 น. พาส เจียนนิน่า
เคอร์คีร่า 22:15 น. เลวาเดียกอส
พานิโอนิออส 22:15 น. ลาริซ่า
จีน : ซูเปอร์ลีกโปรแกรมบอล จีน : ซูเปอร์ลีก
ชางชุน ย่าไท่ 14:30 น. Hebei CFFC
เหอหนาน เจี้ยนเย้ 18:35 น. ซานตง ลู่เนิ่ง
ตุรกี : ซูเปอร์ลีกโปรแกรมบอล ตุรกี : ซูเปอร์ลีก
ซิวาสสปอร์ 18:00 น. กัซเทป
คาราบุคสปอร์ 18:00 น. เยนิ มาลัตยาสปอร์
คาชิมปาซ่า 20:30 น. เคย์เซริสปอร์
บูร์ซาสปอร์ 23:30 น. กาลาตาซาราย
บราซิล : บราซิเลียโร่ บีโปรแกรมบอล บราซิล : บราซิเลียโร่ บี
เซียร่า 05:00 น. บราซิล เด เพโลแทส
บราซิล : บราซิเลียโร่ เอโปรแกรมบอล บราซิล : บราซิเลียโร่ เอ
ฟลูมิเนนเซ 02:00 น. พัลไมรัส
คอร์ติบา 02:00 น. โบตาโฟโก้
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 02:00 น. ครูไซโร
ชาเปโคเอนเซ่ 02:00 น. ปอนเต เปรตา
ฟลาเมงโก 05:00 น. อาไว
ซานโตส 07:00 น. แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
เซา เปาโล 21:00 น. โครินเธียนส์
บัลแกเรีย : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล บัลแกเรีย : พรีเมียร์ลีก
Septemvri Sofia 00:00 น. ลูโดโกเรตส์ ราซกราด
โบเตฟ พล็อฟดิฟ 21:30 น. โลโคโมทีฟ พล็อฟดิฟ
ฟินแลนด์ : ยัคโคเน่นโปรแกรมบอล ฟินแลนด์ : ยัคโคเน่น
อีคีนาส IF 21:00 น. กนิสตัน เฮลซิงกิ
ฟินแลนด์ : เวียกคุสลีก้าโปรแกรมบอล ฟินแลนด์ : เวียกคุสลีก้า
พีเอส เคมี่ 19:00 น. วีพีเอส
ลาห์ติ 22:30 น. RoPS โรวาเนียมี
คูพีเอส 22:30 น. HIFK เฮลซิงกิ
ยู-16 ชิงแชมป์เอเชียโปรแกรมบอล ยู-16 ชิงแชมป์เอเชีย
อุซเบกิสถาน 00:15 น. ซาอุดีอาระเบีย
เวียดนาม 11:00 น. ออสเตรเลีย
อิรัก 13:15 น. อินเดีย
เกาหลีเหนือ 14:00 น. ฮ่องกง
มองโกเลีย 15:00 น. กัมพูชา
หมู่เกาะนอร์เทิร์นมาเรียนา 16:00 น. ติมอร์เลสเต
ญี่ปุ่น 16:00 น. มาเลเซีย
ปาเลสไตน์ 16:45 น. เนปาล
เลบานอน 17:30 น. อัฟกานิสถาน
ซีเรีย 18:00 น. มัลดีฟส์
มาเก๊า 18:00 น. ไต้หวัน
ไทย 19:00 น. ลาว
สิงคโปร์ 19:00 น. กวม
บาห์เรน 20:00 น. จอร์แดน
อิหร่าน 20:30 น. คีร์กีซสถาน
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 20:45 น. เยเมน
โอมาน 21:00 น. ทาจิกิสถาน
กาตาร์ 23:45 น. บังกลาเทศ
ยูเครน : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล ยูเครน : พรีเมียร์ลีก
Stal Kamianske 18:00 น. โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
อิลลิชีเวทส์ มาริอูพอล 21:00 น. โอเล็กซานเดรีย
คาร์ปาตี้ ลวีฟ 23:30 น. เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
วอร์สคลา โพลทาว่า 23:30 น. ซอร์ย่า ลูแฮงส์
รัสเซีย : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล รัสเซีย : พรีเมียร์ลีก
อูราล 18:00 น. FK โทสโน่
เอฟเค รอสตอฟ 20:30 น. โลโคโมทีฟ มอสโก
อูฟา 20:30 น. อาร์เซน่อล ทูลา
คราซ์โนดาร์ FK 23:00 น. เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
สวิตเซอร์แลนด์ : ซูเปอร์ลีกโปรแกรมบอล สวิตเซอร์แลนด์ : ซูเปอร์ลีก
ลูกาโน 21:00 น. กราสฮ็อปเปอร์ ซูริค
เอฟซี ซิยง 21:00 น. ยัง บอยส์
เซนต์ กัลเลน 21:00 น. เอฟซี ธูน
สวีเดน : ซูเปอร์เร็ตเท่นโปรแกรมบอล สวีเดน : ซูเปอร์เร็ตเท่น
นอร์บี้ 20:00 น. ออสเตอร์ส
ซีเรียนสก้า 20:00 น. เกเฟล
เฮลซิงบอร์ก 22:00 น. ฟัลเค่นเบิร์ก
สวีเดน : ออลสเวนส์คานโปรแกรมบอล สวีเดน : ออลสเวนส์คาน
คัลมาร์ 20:00 น. ออสเตอร์ซุนด์ FK
เยอร์การ์เด้น 20:00 น. ฮัมมาร์บี้
ยอนโคปิ้ง โซดร้า 22:30 น. จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
แฮ็คเค็น 22:30 น. เอไอเค โซลน่า
สหรัฐอเมริกา : เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์โปรแกรมบอล สหรัฐอเมริกา : เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
สปอร์ตติ้ง แคนซัส ซิตี้ 01:00 น. แอลเอ กาแลกซี่่
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 04:00 น. มอนทรีออล อิมแพ็ค
ดีซี ยูไนเต็ด 06:00 น. ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน 06:00 น. ชิคาโก้ ไฟร์
โคลัมบัส ครูว์ 06:30 น. นิวยอร์ค เร้ดบูลล์
มิเนโซต้า ยูไนเต็ด 07:00 น. เอฟซี ดัลลัส
รีล ซอลต์ เลค 08:30 น. ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 09:00 น. โคโลราโด้ ราปิดส์
สเปน : อเดลันเต้ เซกุนด้าโปรแกรมบอล สเปน : อเดลันเต้ เซกุนด้า
กาดิซ 01:00 น. นูมานเซีย
เรอัล ซาราโกซ่า 01:30 น. กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
ฮูเอสก้า 17:00 น. เรอัล บายาโดลิด
ราโย บาเยกาโน่ 21:00 น. คัลตูรัล เลโอเนซ่า
อัลบาเซเต้ 23:00 น. เรอัล โอเบียโด
สโลวาเกีย : ซุปเปอร์ลีกาโปรแกรมบอล สโลวาเกีย : ซุปเปอร์ลีกา
ซีมปิน ไมชาโลวี 00:00 น. ดูนาจสก้า สเตรด้า
ทาทราน ปรีซอฟ 00:00 น. เทรนซิน
MSK ซิลิน่า 00:00 น. สโลวาน บราติสลาวา
ออสเตรีย : บุนเดสลีก้าโปรแกรมบอล ออสเตรีย : บุนเดสลีก้า
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 21:30 น. ออสเตรีย เวียนนา
อิตาลี : กัลโช่ เซเรีย บีโปรแกรมบอล อิตาลี : กัลโช่ เซเรีย บี
เซเซน่า 22:30 น. อัสโคลี่ พิคชิโอ
อิสราเอล : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล อิสราเอล : พรีเมียร์ลีก
มัคคาบี้ เทล อาวีฟ 01:00 น. มัคคาบี้ ไฮฟา
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 23:00 น. บีไน ชาคห์นิน
เกาหลีใต้ : เค ลีกโปรแกรมบอล เกาหลีใต้ : เค ลีก
เอฟซี โซล 13:00 น. โปฮัง สตีลเลอร์
ชุนบุค ฮุนได มอเตอร์ส 16:00 น. แดกู เอฟซี
กวางจู เอฟซี 17:00 น. กังวอน เอฟซี
เช็ก : ลีกา 1โปรแกรมบอล เช็ก : ลีกา 1
คาร์วินา 22:00 น. เอฟซี บรโน
วิโซซิน่า จิคลาวา 22:00 น. บานิค ออสตราว่า
สปาร์ต้า ปราก 23:00 น. เทปลิเซ่
เดนมาร์ก : ซูเปอร์ลีกาโปรแกรมบอล เดนมาร์ก : ซูเปอร์ลีกา
อัลบอร์ก บีเค 19:00 น. ลิงบี้
โอเดนเซ่ 21:00 น. แรนเดอร์ส
โฮโบร 23:00 น. บรอนด์บี้
เบลเยียม : จูปิแลร์ โปรลีกโปรแกรมบอล เบลเยียม : จูปิแลร์ โปรลีก
สตองดาร์ด ลีแอช 01:00 น. โลเคอเรน
เก้นท์ 19:30 น. ซูลเต้ วาเรเกม
ชาร์เลอรัว 23:00 น. คลับบรูซ
เยอรมนี : บุนเดสลีกา 2โปรแกรมบอล เยอรมนี : บุนเดสลีกา 2
ดาร์มสตัดท์ 18:30 น. ดินาโม เดรสเดน
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 18:30 น. เนิร์นแบร์ก
โบคุ่ม 18:30 น. อิงโกลสตัดท์
เยอรมนี : บุนเดสลีกา 3โปรแกรมบอล เยอรมนี : บุนเดสลีกา 3
อาเล่น 19:00 น. มักเดเบิร์ก
คาร์ลสรูห์ 19:00 น. เออร์เฟือร์ธ
แอฟริกาใต้ : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ : พรีเมียร์ลีก
ชิปปา ยูไนเต็ด 20:00 น. โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
โครเอเชีย : ดิวิชั่น 1โปรแกรมบอล โครเอเชีย : ดิวิชั่น 1
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท 00:00 น. โลโคโมติวา ซาเกร็บ
อิสตร้า 22:00 น. ดินาโม ซาเกร็บ
โปรตุเกส : ซูเปอร์ลีกาโปรแกรมบอล โปรตุเกส : ซูเปอร์ลีกา
ทอนเดลา 00:00 น. สปอร์ติ้ง บราก้า
อาเวส 02:15 น. ริโอ อาฟ
วิตอเรีย กิมาไรซ์ 22:00 น. มาริติโม
เฟยเรนเซ่ 22:00 น. เบเลเนนส์
โรมาเนีย : ลีกา วันโปรแกรมบอล โรมาเนีย : ลีกา วัน
สเตอัว บูคาเรสต์ 00:30 น. ดินาโม บูคาเรสต์
Juventus Bucuresti 19:00 น. มีแตน มีดิแอช
โปลิเทคนิก้า อายซี่ 21:30 น. โปลี ทิมิโซเอร่า
ไทยแลนด์ : ไทยลีก 2โปรแกรมบอล ไทยแลนด์ : ไทยลีก 2
อาร์มี่ ยูไนเต็ด 18:00 น. ปตท. ระยอง
นครปฐม ยูไนเต็ด 18:00 น. สงขลา ยูไนเต็ด
เชียงใหม่ เอฟซี 19:00 น. หนองบัวลำภู เอฟซี
ประจวบ เอฟซี 19:00 น. ตราด เอฟซี