โปรแกรมฟุตบอล วันที่ 21 กันยายน 2560

  เลือกวันที่ต้องการ :
เยอรมนี : บุนเดสลีกาโปรแกรมบอล เยอรมนี : บุนเดสลีกา
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 01:30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
ไฟร์บวร์ก 01:30 น. ฮันโนเวอร์ 96
ฮัมบูร์ก 01:30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
ไมนซ์ 05 01:30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์
โคโลญจน์ 23:30 น. ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
อิตาลี : กัลโช่ เซเรีย อาโปรแกรมบอล อิตาลี : กัลโช่ เซเรีย อา
อตาลันต้า 01:45 น. โครโตเน่
กายารี่ 01:45 น. ซาสซูโอโล่
เจนัว 01:45 น. คิเอโว่
เฮลลาส เวโรนา 01:45 น. ซามพ์โดเรีย
ยูเวนตุส 01:45 น. ฟิออเรนตินา
ลาซิโอ 01:45 น. นาโปลี
เอซี มิลาน 01:45 น. สปอล
อูดิเนเซ่ 01:45 น. โตริโน่
เบเนเวนโต้ 23:00 น. โรม่า
สเปน : โกปา เดล เรย์โปรแกรมบอล สเปน : โกปา เดล เรย์
SD ฟอร์เมนเตร่า 01:00 น. UD โลโกรเนส
กอร์โดบา 01:00 น. เตเนริเฟ่
Gimnástica Segoviana 01:15 น. พอนเฟร์ราดิน่า
กาลาฮอร์รา 01:30 น. ฟูเอนลาบราดา
Talavera CF 01:45 น. คาร์ทาเกน่า
เอร์กูเลส 02:00 น. เอลเช่
กาดิซ 02:00 น. โอซาซูน่า
เรอัล มูร์เซีย 02:30 น. ยูอี โอลอต
สเปน : ลาลีกาโปรแกรมบอล สเปน : ลาลีกา
แอธเลติก บิลเบา 01:00 น. แอตเลติโก มาดริด
เลกาเนส 01:00 น. คิโรน่า
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 02:00 น. เดปอร์ติโบ อลาเบส
เซบีย่า 03:00 น. ลาส พัลมาส
เรอัล มาดริด 03:00 น. เรอัล เบติส
ไทยแลนด์ : ไทยลีกโปรแกรมบอล ไทยแลนด์ : ไทยลีก
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ 17:45 น. สุพรรณบุรี เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี 17:45 น. ชลบุรี เอฟซี
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี 18:00 น. ราชนาวี เอฟซี
เชียงราย ยูไนเต็ด 18:00 น. สุโขทัย เอฟซี
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 19:00 น. โปลิศ เทโร เอฟซี
ศรีสะเกษ เอฟซี 19:00 น. ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
ไทยฮอนด้า 19:00 น. พัทยา ยูไนเต็ด
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 20:00 น. แบงค็อก ยูไนเต็ด
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 20:00 น. บางกอกกล๊าส เอฟซี
บราซิล : บราซิเลียโร่ บีโปรแกรมบอล บราซิล : บราซิเลียโร่ บี
อเมริกา มิไนโร่ 05:15 น. วิลา โนวา
กัวรานี 07:30 น. ปาราน่า คลับ
มาเลเซีย : ซูเปอร์ลีกโปรแกรมบอล มาเลเซีย : ซูเปอร์ลีก
เคดะห์ 20:00 น. เฟลด้า ยูไนเต็ด
ยะโฮร์ ดารุล ทาซิม 20:00 น. กลันตัน
เซลันกอร์ 20:00 น. พีเคเอ็นเอส
มะละกา ยูไนเต็ด 20:00 น. เปรัก
ปุเลา ปีนัง 20:00 น. พีบีดีเคที
ปาหัง 20:00 น. ซาราวัค
ยู-16 ชิงแชมป์เอเชียโปรแกรมบอล ยู-16 ชิงแชมป์เอเชีย
ซาอุดีอาระเบีย 00:15 น. บาห์เรน
เวียดนาม 11:00 น. กัมพูชา
อินเดีย 13:15 น. ปาเลสไตน์
เกาหลีเหนือ 14:00 น. บรูไนดารุสลาม
ออสเตรเลีย 15:00 น. มองโกเลีย
ลาว 16:00 น. หมู่เกาะนอร์เทิร์นมาเรียนา
ญี่ปุ่น 16:00 น. กวม
คีร์กีซสถาน 16:30 น. เลบานอน
อิรัก 16:45 น. เนปาล
โอมาน 18:00 น. มัลดีฟส์
ฮ่องกง 18:00 น. มาเก๊า
มาเลเซีย 19:00 น. สิงคโปร์
อิหร่าน 19:30 น. ภูฏาน
ไทย 19:30 น. อินโดนีเซีย
อุซเบกิสถาน 20:00 น. ศรีลังกา
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 20:45 น. บังกลาเทศ
ทาจิกิสถาน 21:00 น. ซีเรีย
เยเมน 23:45 น. กาตาร์
สวิตเซอร์แลนด์ : ซูเปอร์ลีกโปรแกรมบอล สวิตเซอร์แลนด์ : ซูเปอร์ลีก
โลซานน์ สปอร์ตส 01:00 น. เอฟซี ซูริค
เซนต์ กัลเลน 01:00 น. บาเซิ่ล
ยัง บอยส์ 01:00 น. ลูเซิร์น
สวีเดน : ออลสเวนส์คานโปรแกรมบอล สวีเดน : ออลสเวนส์คาน
ฮาล์มสตัด 00:00 น. คัลมาร์
ออสเตอร์ซุนด์ FK 00:00 น. มัลโม เอฟเอฟ
ยอนโคปิ้ง โซดร้า 00:00 น. ซิริอุส
ฮัมมาร์บี้ 00:00 น. ไอเอฟเค โกเตนเบิร์ก
สิงคโปร์ : เอส ลีกโปรแกรมบอล สิงคโปร์ : เอส ลีก
แทมปิเนส โรเวอร์ส 18:30 น. วอร์ริเออร์ส เอฟซี
ยัง ไลอ้อนส์ 18:30 น. บาเลสเตียร์ คัลซา
สโลวาเกีย : ซุปเปอร์ลีกาโปรแกรมบอล สโลวาเกีย : ซุปเปอร์ลีกา
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 00:00 น. ซลาเต้ โมราฟเซ่
ดูนาจสก้า สเตรด้า 00:00 น. เซนิก้า
เทรนซิน 23:30 น. นิตร้า
อังกฤษ : ลีกคัพโปรแกรมบอล อังกฤษ : ลีกคัพ
เอฟเวอร์ตัน 01:45 น. ซันเดอร์แลนด์
อาร์เซนอล 01:45 น. ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
เชลซี 01:45 น. น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 02:00 น. แมนเชสเตอร์ ซิตี้
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 02:00 น. เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
อเมริกาใต้ : โคปา ซูดาเมริกาน่าโปรแกรมบอล อเมริกาใต้ : โคปา ซูดาเมริกาน่า
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 05:15 น. นาซิอองนาล อซุนซิยง
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า 07:45 น. เซอร์โร ปอร์เตโน่
เกาหลีใต้ : เค ลีกโปรแกรมบอล เกาหลีใต้ : เค ลีก
ชุนบุค ฮุนได มอเตอร์ส 17:00 น. ซังจู ซังมู
ชุนนัม ดราก้อนส์ 17:00 น. อินชอน ยูไนเต็ด
กวางจู เอฟซี 17:00 น. เอฟซี โซล
โปฮัง สตีลเลอร์ 17:30 น. กังวอน เอฟซี
อุลซัน ฮุนได โฮรางอี 17:30 น. แดกู เอฟซี
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 17:30 น. เชจู ยูไนเต็ด
เยอรมนี : บุนเดสลีกา 2โปรแกรมบอล เยอรมนี : บุนเดสลีกา 2
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 23:30 น. กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
ดินาโม เดรสเดน 23:30 น. อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
ไฮเดนไฮม์ 23:30 น. ดาร์มสตัดท์
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 23:30 น. SSV จอห์น เรเกนเบิร์ก
เยอรมนี : บุนเดสลีกา 3โปรแกรมบอล เยอรมนี : บุนเดสลีกา 3
เออร์เฟือร์ธ 00:00 น. อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
ชามนิตเซอร์ 00:00 น. ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 00:00 น. อาเล่น
วุซเบเกอร์ คิกเกอร์ส 00:00 น. คาร์ล ไซส์ เยน่า
เม็พเพ่น 23:30 น. ออสนาบรุ๊ค
แอฟริกาใต้ : พรีเมียร์ลีกโปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ : พรีเมียร์ลีก
แพลตินั่ม สตาร์ 00:30 น. โกลเดน แอร์โรว์ส
อามาซูลู 00:30 น. บิตเวสต์ วิตส์
โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 00:30 น. Baroka FC
มาริตซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 00:30 น. ไกเซอร์ ชีฟส์
โรมาเนีย : ลีกา วันโปรแกรมบอล โรมาเนีย : ลีกา วัน
ดินาโม บูคาเรสต์ 01:00 น. คอนคอร์เดีย เชียจน่า
โบโตซานี่ 22:30 น. โปลิเทคนิก้า อายซี่
ไทยแลนด์ : ไทยลีก 2โปรแกรมบอล ไทยแลนด์ : ไทยลีก 2
หนองบัวลำภู เอฟซี 18:00 น. เกษตรศาสตร์ เอฟซี
ตราด เอฟซี 18:00 น. กระบี่ เอฟซี
สงขลา ยูไนเต็ด 18:00 น. อาร์มี่ ยูไนเต็ด
ระยอง เอฟซี 18:00 น. เชียงใหม่ เอฟซี
ประจวบ เอฟซี 19:00 น. สมุทรสงคราม บีทียู เอฟซี
บางกอก เอฟซี 19:00 น. อ่างทอง เอฟซี
ปตท. ระยอง 19:00 น. ลำปาง เอฟซี
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 19:00 น. ชัยนาท ฮอร์นบิล